May 3, 2018

RAIS DKT MAGUFULI AFIKA KUHANI MSIBA WA KANDORO

https://1.bp.blogspot.com/-TLlA2GXaYH0/Wur7XBD86lI/AAAAAAACTuo/GLUeH4iJyR0M1S-5vyHCW-kUiUGa7mY-ACLcBGAs/s1600/j%2B%252819%2529.jpg
Rais Dkt  Magufuli na mkewe   Janet Magufuli wakiungana na familia ya marehemu  Abas Kandoro  kuomba  dua leo alipowatembelea  nyumbani kwao Ihemi  Iringa kuhani msiba Picha na Ikulu


0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE