April 29, 2018

WANANCHI IRINGA MJINI WASIMAMISHA MSAFARA WA RAIS DKT MAGUFULI

Wananchi  wa mjini  Iringa walivyozuia  msafara  wa Rais Dkt  John Magufuli kwa  ajili ya  kusaliiana leo eneo la Kihesa
Rais Dkt Magufuli  akizungumza na wananchi wa Kihesa mjini Iringa leo

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE