April 18, 2018

UJENZI WA BARABARA YA LAMI NJIAPANDA YA MTWIVILA HADI MAGIC SITE WAKWAMISHA USAFIRI MTWIVILA SEC


Mtambo wa kutengeneza barabara Ya Mtwivila Iringa ukisaidia kunasua gari zilizokwama Leo eneo la Shule ya Msingi mtwivila

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE