March 28, 2018

SERIKALI YAWAZIBA MIDOMO WASAKA KIKI

Hii ni Shule ya Sekondari ya Ihungo, iliyokuwa imeharibiwa na tetemeko la Ardhi lililotokea Mjini Bukoba,..Ujenzi wake umekamilika kwa asilimia kubwa.

Hapa kweli kazi kwa vitendo hongera serikali ya Dkt John Magufuli 

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE