March 7, 2018

HII MBINU YA KUTEMBEA NA NDIZI AU PILIPILI YA ZAMANI SANA


Kamera ya matukiodaima yamnasa njemba huyu akiwa amejihifadhia ndizi mfukoni akijiandaa kwenda kupata msosi wa mchana hii nimeipenda sana imenikumbusha enzi hizooo

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE