March 10, 2018

AUZA FIGO MILIONI 27 AMWOMBA RAIS DKT JPM AMUUNGE MKONO


Unaweza  kupata  matukio  mbali  mbali kila  baada ya  dakika  25  kupitia chanel yetu ya  Youtube ;Matukiodaima   tembelea  sasa  kisha bonyeza  Subscriber na alama  ya  Kengele itakayotokea hapa  utakuwa  umejiunga  nasi  ,pia  kuendelea  kupata  habari  kupitia blog hii ingia Play Store andika MatukiodaimaBlog kicha Pakua APP yetu  wengi  wanajiunga  nasi  bado  wewe kwa  mawasiliano iwapo  una habari au  tangazo piga  simu 0754026299

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE