February 3, 2018

RC IRINGA AKESHA OFISINI KUSIKILIZA KERO ,AAGIZA MACHINGA WALIOPOKONYWA MALI ZAO NA MGAMBO WA MANISPAA KURUDISHIWA BILA MALIPO YOYOTE

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE