February 7, 2018

PROF.JAY AZUIWA KUMUONA MBUNGE SUGU

Mbunge Joseph Haule (Prof. Jay) akiwa ameambatana na mke wake Grace Haule wamezuiliwa na uongozi wa gereza la Ruanda liliopo mkoani Mbeya kumuona Bunge wa Mbeya Joseph Mbilinyi "Sugu" pamoja na Katibu wa CHADEMA Kanda ya Nyasa Emmanuel Masonga
Prof. Jay amethibitisha hayo kupitia moja ya kurasa zake za mtandao wa kijamii muda mchache alipowasili katika viwanja vya gereza la Ruanda kwa lengo la kutaka kuwajulia hali Sugu na Masonga ambao wamewekwa katika gereza hilo baada ya kunyimwa kwa dhamana katika kesi yao inayowakabiri.
Mbunge wa Mbeya Mjini Mhe. Joseph Mbilinyi 'Sugu' pamoja na Katibu wa CHADEMA Kanda ya Nyasa, Emmanuel Masonga wanakabiliwa na kosa la matumizi ya lugha ya fedhea dhidi ya Rais Dkt. Magufuli kesi yao itasikilizwa tena Februari 8 (Kesho) mwaka huu.

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE