January 16, 2018

MAOFISA WA JESHI AFRIKA TOKA CHUO CHA TAIFA CHA ULINZI WATEMBELEA KUJIFUNZA KIWANDA CHA NAFAKA CHA SULVERLANDS IRINGA LEO

Wafanyakazi wa kiwanda cha Nafaka cha Silver lands wakiwa kazini
maofisa wa jeshi toka Chuo cha Taifa cha ulinzi wakitazama kazi mbali mbali zinazofanyika kitengo cha mawasiliano kiwanda cha Silver lands Iringa

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE