December 15, 2017

USAFIRI WETU

Wakazi  wa wilaya ya  Kilolo  mkoani  Iringa  wakiwa  katika  usafiri wa  boda  boda huku  wakiwa   wamepakizana zaidi  ya watatu  jambo ambalo ni  hatari  kwa  usalama   wao

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE