December 24, 2017

MAGAZETINI JUMAOPILI YA DECEMBER 24/2017

* Vigogo  32  nchini  kula  Chrismass na Mwaka mpya Mahabusu
* Spika  aishukia  serikali  kupokea  mamlaka ya  Halmashauri
*CCM yazidi  kufanya  kufuru  kampeni  za  uchaguzi mdogo wa  Ubunge

Kumbuka kutembelea   Youtube Chanel ya matukiodaima kasha  Subscribe uzidi  kufaidi  zaidi
Pakua APP ya MatukiodaimaBlog katika Play Store

 

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE