October 18, 2017

PICHA ZA LISSU ZACHAPISHWA KWA MARA YA KWANZA AKIWA HOSPITALINI

Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe jana akizungumza na Waandishi wa Habari alisema kwamba picha za Tundu Lissu ambae alijeruhiwa kwa risasi Dodoma zitaanza kutoka na watu wataziona kwenye mitandao, ni baada ya kulazwa Hospitali na watu kutoona picha zake toka alipopigwa risasi.

.

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE