October 26, 2017

MADHARA YA KUTUMIA ANTIBIOTICS KIHOLELA

Mganga Mkuu wa Mkoa wa Mwanza amezungumza na BMG na kueleza madhara yatokanayo na matumizi ya dawa za kutibu magonjwa yanayosababishwa na bakteria (ANTIBIOTICS) kiholela bila kufuata ushauri wa daktari.

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE