DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

October 7, 2017

AGIZO LA PROF NDALICHAKO LEO KABLA YA KUTEULIWA TENA NA RAIS DKT MAGUFULI HILI HAPA


Waziri Prof  Ndalichako  ambae  leo  ameungana na  wananchi  wa Manispaa ya Iringa sanjari na  viongozi  wa  serikali ya  mkoa ametoa agizo  hilo katika  uwanja wa  Samora  wakati wa mazoezi ya  viungo .

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE