DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

September 21, 2017

ZITTO KABWE ATOLEWA POLISI DODOMA KWENDA KUHOJIWA MCHANA HUU


ZITTO APELEKWA KAMATI YA BUNGE YA HAKI, MAADILI NA MADARAKA YA BUNGE
Ndugu Zitto Kabwe ametolewa Ofisi ya Polisi Mkoa wa Dodoma alikoshikiliwa tangu saa tatu asubuhi na sasa anapelekwa Ofisi za Bunge kuhojiwa na Kamati ya Bunge ya Haki, Maadili na Madaraka ya Bunge inayoongozwa na Mbunge wa Newala Ndugu George Mkuchika.
Tutaendelea kuwajuza kinachojili.
Wenu,
Ado Shaibu, Katibu Mwenezi Taifa
ACT Wazalendo
Tarehe 21 Septemba 2017

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE