DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

September 9, 2017

POLISI WAMTAKA DEREVA WA LISU KUFIKA POLISI

pichani dereva wa Lisu Bw Adam akiwa na nguo za Lisu 


Jeshi la polisi mkoani Dodoma limeagiza Dereva wa Tundu Lissu kujisalimisha Polisi haraka iwezekanavyo kwa ajili ya uchunguzi wa awali kuhusiana na tukio la mbunge wa Singida Mashariki,mwanasheria mkuu wa CHADEMA na rais wa TLS,Tundu Lissu kupigwa risasi.

Akizungumza na waandishi wa habari leo,Kamanda wa Polisi mkoa wa Dodoma Gilles Muroto amemtaka dereva huyo ajisalimishe polisi.

"Polisi inamtaka dereva wa Tundu lissu ajitokeze na afike Polisi Dodoma bila kukosa au makao makuu ya upelelezi Dar es salaam ili aweze kutoa maelezo”,alisema Muroto

“Kutoweka kwake na kujificha ni kosa la jinai na kama kuna mtu au watu wanamficha wanatenda kosa la jinai, wamfikishe Polisi bila kukosa kwa kuwa ni shahidi muhimu katika upelelezi”,aliongeza Muroto.

Aidha asema magari 8 pia yamekamatwa aina ya Nissan na Watuhumiwa wanaendelea kuhojiwa ili kubaini ni kina nani wamefanya shambulizi hilo kwa Tundu Lissu ambapo Jeshi la Polisi bado linaendelea kutoa wito kwa Wananchi wenye taarifa za tukio hilo waendelee kuzifikisha Polisi.

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE