DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

September 19, 2017

MWANAHALISI YAFUNGIWA MIAKA MIWILI


serikali imelifungia gazeti la mwanahalisi kwa miaka miwili
hii ni kutokana na kuandika habari za uongo,zenye uchohcezi na zenye kuonyesha kebehi kwa serikali ya awamu ya tano iliyopo madarakani 


Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE