DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

August 27, 2017

HIVI NDIVYO MAYWEATHER ALIVYOMCHAPA MCGREGOR LEO



ONYESHO HILI KTK MTANDAO HUU KWA UDHAMINI WA DUKA LA SIMU ZA  TECNO MJINI IRINGA 
NIMEFIKA PA KUFIKA NITOKE NIENDE WAPI TECNO SASA TUMEKUFIKIA IRINGA MJINI TUPO UHINDINI KWA SIMU ORIJINO WASILIANA NASI +255757719559


0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE