August 7, 2017

BREAKING NEWS WABUNGE WAWILI WA CHADEMA WAKAMATWA


Wabunge (2) wawili wa CHADEMA huko Tarime Mara wanashikiliwa na Jeshi la Polisi.

John Heche (MB) Tarime Vijijini na Esther Matiko (MB) Tarime Mjini. Wote kwa pamoja wanazuiliwa kituo cha Polisi cha Kanda maalum Tarime na Rorya.

Wabunge hao wamefika kituoni hapo kuitikia wito wa RCO wa Kanda maalumu hiyo ya Tarime-Rorya.

John Heche anatuhumiwa kwa uchochezi wa wananchi kuchukua hatua juu ya wizi wa MGODI WA ACCACIA WA NYAMONGO kama ulivyobainishwa na Rais Magufuli kwa kamati zake mbili za makinikia.

Naye  Esther Matiko anazuiliwa kwa tuhuma za kuhamasisha kilimo cha Bangi. Mhe.Esther Matiko aliwaahidi wananchi wa Tarime kuwa atapeleka Muswada Bungeni wa kujadiri manufaa na madhara ya kilimo cha Bangi.

Kwa sasa wote wako ofisini kwa RCO na mahojiano yanaendelea.

Imetolewa leo 07/08/2017 na;
CHADEMA Kanda ya Serengeti.

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE