July 16, 2017

TAZAMA RAIS DKT MAGUFULI AKIPOKEA SADAKA

Rais wa Jamuhuri ya Mungano wa Tanzania Dkt John Pombe Joseph Magufuli akipokea sadaka toka kwa waumini waliohudhuria ibada kuchangia upanuzi na ujenzi wa kanisa hilo la Katoliki la  Bikira Maria Parokia ya  Chato Mkoani Geita leo Julai 17 2017(Picha na Lulu) 

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE