DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

July 7, 2017

MAKAMU WA RAIS AONGOZA MAMIA KUMUAGA KARANI WA BARAZA LA MAWAZIRI


unnamed
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akisalimiana na Baba Mdogo wa Marehemu Hassan Rashid Shebuge, Bw. Juma Hassan Shebuge mara baada ya kuwasili nyumbani kwa marehemu Mbagala Rangi Tatu.
Marehemu Hassan Shebuge ambaye alikuwa Karani wa Baraza la Mawaziri alifariki jana tarehe 6, Julai katika hospitali ya Muhimbili kwa shinikizo la Damu.
1
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akisaini kitabu cha kumbukumbu cha maombelezo ya Marehemu Hassan Rashid Shebuge,nyumbani kwa marehemu Mbagala Rangi Tatu.
Marehemu Hassan Shebuge ambaye alikuwa Karani wa Baraza la Mawaziri alifariki jana tarehe 6, Julai katika hospitali ya Muhimbili kwa shinikizo la Damu
2
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akimpa mkono wa pole na kumfariji mjane wa  Marehemu Hassan Rashid Shebuge,nyumbani kwa marehemu Mbagala Rangi Tatu.
Marehemu Hassan Shebuge ambaye alikuwa Karani wa Baraza la Mawaziri alifariki jana tarehe 6, Julai katika hospitali ya Muhimbili kwa shinikizo la Damu.
3
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akitoa heshima za mwisho mbele ya jeneza lenye mwili  Marehemu Hassan Rashid Shebuge,nyumbani kwa marehemu Mbagala Rangi Tatu.
Marehemu Hassan Shebuge ambaye alikuwa Karani wa Baraza la Mawaziri alifariki jana tarehe 6, Julai katika hospitali ya Muhimbili kwa shinikizo la Damu.
4
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa akitoa salaam za Serikali mara baada ya kutoa heshima za mwisho kwa Marehemu Hassan Rashid Shebuge.
Marehemu Hassan Shebuge ambaye alikuwa Karani wa Baraza la Mawaziri alifariki jana tarehe 6, Julai katika hospitali ya Muhimbili kwa shinikizo la Damu. (# Picha na Ofisi ya Makamu wa Rais)

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE