July 19, 2017

JAJI ALIYEJIUZULU NCHINI TANZANIA AFARIKI DUNIA

Aliyekuwa Jaji wa Mahakama Kuu nchini, Upendo Msuya amefariki dunia usiku wa kuamkia leo katika hospitali ya Kairuki jijini Dar es Salaam alipokuwa anapatiwa matibabu.
Mtoto wa Marehemu Kelvin Msuya amethibitisha taarifa za msiba na kusema kuwa shughuli za Mazishi zinafanyika Tegeta.
Marehemu Msuya amefariki ikiwa ni miezi miwili baada ya kujiuzulu nafasi yake kama Jaji wa mahakama kuu ya Tanzania

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE