July 28, 2017

HOT NEWS ; WAZIRI MKUU AJIUZULU


Waziri mkuu wa Pakistan Nawaz Sharif amejiuzulu baada ya uamuzi wa mahakama wa kumzuia kushika wadhifa wa serikali kufuatia uchunguzi wa madai ya ufisadi. 

Uamuzi huo unakuja baada ya uchunguzi kuhusu utajiri wa familia yake na ufichuzi wa mwaka 2015 wa Panama Papers, uliowahusisha watoto wake na akaunti za benki ugenini.

Bwana Sharif mara kwa mara amekana kufanya lolote baya. Amri hiyo ilitolewa na jopo la majaji watano.
Mahakama ilifurika siku ya Ijumaa na usalama zaidi ukawekwa kwenye mji mkuu, huku maelfu ya wanajeshi na polisi wakitumwa.

Mahakama kuamua hatima ya Waziri Mkuu Pakistan
Mabinti wa marais wenye ushawishi kama baba zao
Waziri wa mambo ya ndani nchini Pakistan Chaudhry Nisar Ali Khan, alimshauri Bwana Sharif kukubali uamuzi wa leo.
Mahakama imependekeza kufanyika kesi za ufisadi dhidi ya watu kadhaa akiwemo Bwana Sharif, mtoto wake wa kike Maryam na mumewe Safdar, waziri wa fedha Ishaq Dar na wengine kadhaa.

Hakuna waziri mkuu wa Pakistan aliye raia ashawai kumaliza kipindi chake cha miaka mitano.
Mr Sharif 
 
Waziri mkuu wa Pakistan Nawaz Sharif amejiuzulu baada ya uamuzi wa mahakama wa kumzuia kushika wadhifa wa serikali kufuatia uchunguzi wa madai ya ufisadi. 

Uamuzi huo unakuja baada ya uchunguzi kuhusu utajiri wa familia yake na ufichuzi wa mwaka 2015 wa Panama Papers, uliowahusisha watoto wake na akaunti za benki ugenini.
Bwana Sharif mara kwa mara amekana kufanya lolote baya. Amri hiyo ilitolewa na jopo la majaji watano.
Mahakama ilifurika siku ya Ijumaa na usalama zaidi ukawekwa kwenye mji mkuu, huku maelfu ya wanajeshi na polisi wakitumwa.
Mahakama kuamua hatima ya Waziri Mkuu Pakistan
Mabinti wa marais wenye ushawishi kama baba zao
Waziri wa mambo ya ndani nchini Pakistan Chaudhry Nisar Ali Khan, alimshauri Bwana Sharif kukubali uamuzi wa leo.
Mahakama imependekeza kufanyika kesi za ufisadi dhidi ya watu kadhaa akiwemo Bwana Sharif, mtoto wake wa kike Maryam na mumewe Safdar, waziri wa fedha Ishaq Dar na wengine kadhaa.
Hakuna waziri mkuu wa Pakistan aliye raia ashawai kumaliza kipindi chake cha miaka mitano.

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE