July 31, 2017

HABARI MPYA : MADUKA YAVUNJA NA VIBAKA IRINGA MJINI

Watu wanaosadikika kuwa ni vibaka wamevunja maduka kadhaa katika eneo la miyomboni mjini Iringa na kuiba vitu mbali mbali zikiwemo simu, TV na pesa taarifa kamili inakuja 

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE