June 16, 2017

USAJILI MWINGINE WA YANGA ULIOOACHA KILIO SIMBA


IMG-20170616-WA0044[1]
Mabingwa wa ligi kuu ya Tanzania bara timu ya soka ya Yanga wamekamilisha usajili wa aliyekuwa kiungo wa timu ya Mbao FC.Pius Buswita kwa ajili ya kuitumikia timu hiyo katika msimu ujao wa ligi kuu ya Tanzania bara kwa kandarasi ya miaka miwili.
Awali Buswita ilielezwa kuwa alikuwa mbioni kujiunga na klabu ya Simba baada ya kukubaliana kwa ajili ya kuitumikia timu hiyo lakini leo hii Yanga kama imelipiza kisasi kwa wekundu hao.

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE