May 23, 2017

WANAFUNZI WA SHULE YA MSINGI IYANIKA WILAYA KILOLO ,IRINGA WAKIENDA SHULE NA KUNI

Wanafunzi  wa  shule ya Msingi Iyanika katika wilaya ya  Kilolo  mkoani Iringa  wakielekea  shule  wakiwa na mizigo ya  kuni kwa  ajili ya matumizi ya shuleni kama  walivyokutwa na mtandao  huu wa matukiodaima

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE