May 13, 2017

MSTAHIKI MEYA WA KINONDONI ASHIRIKI MAZOEZI YA VIONGO UWANJA WA SAMORA IRINGA ,AWAPONGEZA VIONGOZI WA MKOA KWA KUTEKELEZA AGIZO LA MAKAMU WA RAIS

Mkuu  wa  mkoa  wa Iringa Amina Masenza wa  pili  kushoto akiwa na viongozi mbali mbali katika mazoezi ya  viungo  uwanja wa Samora  leo ,wa nne  kutoka kushoto ni mstahiki meya wa Manispaa ya  Kinondoni Beny Sitta akiungana na  wanaIringa katika mazoezi hayo na  anayefuatia ni mkuu  wa wilaya ya  Iringa Richard Kasesela
Mkuu  wa wilaya ya  Iringa Richard Kasesela  wa  pili  kulia na  wakiongozana na afisa habari Manispaa ya  Iringa  Sima Bingileki  wakitoka katika mazoezi uwanja wa Samora huku askari  wa usalama barabarani  akiimarisha  ulinzi
Askari  wa usalama barabarani  akimhoji dereva  kwa  kushindwa  kutii amri yake baada ya  kusimamishwa
Hapa  askari  akiingia katika gari kwa  ajili ya  kumpeleka kituo cha  polisi kwa  kutotii amri ya  askari wa usalama barabarani ulinzi katika mazoezi mkoa  wa Iringa ni mkubwa kwani askari  wote  hushiriki mazoezi  hayo kila jumamosi hivyo wito kwa  madereva kuwa makini na kufuata maelekezo ya  askari
Mstahiki meya  wa Kinondoni Beny Sitta katikati  akiwa na mkuu  wa wilaya ya  Iringa Richard Kasesela katika mazoezi uwanja wa  Samora  leo
Kaseseka  akiagana na mgeni wake
Viongozi  mbali mbali wa  mkoa wa Iringa  wakiwa katika mazoezi  ya  viungo  kutoka uwanja wa Samora kuelekea ofisi ya mkuu wa mkoa  kuhitimisha mazoezi hayo leo ,kutoka  kushoto ni kamanda wa  polisi  mkoa wa Iringa  Julius Mjengi , mkuu  wa mkoa  wa Iringa  Amina Masenza ,mkuu wa wilaya   ya Iringa  Richard Kaasesela na aliyekuwa mwenyekiti wa CCM Iringa mjini Abed  Kiponza
mmoja kati  ya  watoto waliofika katika  mazoezi akifanya mazoezi ya nguvu na askari wa FFU Iringa
viongozi  wakiwa katika mazoezi

 
Mkuu  wa  mkoa wa Iringa Amina Masenza wa tatu kushoto akiwajibika katika mazoezi uwanja wa Samora  leo
Askari  wa usalama  barabarani  wakiwa katika mazoezi na  wananchi  wengine  leo
Meya  wa Kinondoni wa  nne kushoto  akiwa na mkuu wa mkoa wa Iringa Amina Masenza  wa  pili  kushoto na wasiriki  wengine wa mazoezi
Meya  wa  kinondoni  Beny  Sitta wa pili kushoto na mkuu wa  wilaya ya  Iringa  Richard kasesela  wakitokwa na jasho  wakati wa mazoezi leo
Kutoka  kulia ni mkuu  wa  wilaya ya  Iringa Richard Kasesela  ,meya wa Kinondoni Beny  Sitta  na  wa nne ni mkuu wa mkoa wa Iringa Amina Masenza wakiwa katika mazoezi uwanja wa Samora

NA MATUKIODAIMABLOG 

UTEKELEZAJI kwa  vitendo wa agizo la makamu  wa  Rais Samia Suhulu  Hassan la  kufanya mazoezi kila jumamosi  moja  ya mwezi kwa  ajili ya  kuepukana na magonjwa yasiyo ambukiza ,umemvutia  mstahiki  meya  wa  kinondoni Beny  Sitta mkoani Iringa.

“ Nimekuja  kwenye  semina  kwa  kuwa mkuu  wa  wilaya ya  Irina  Richard  Kasesela  ni kaka  yangu nilimuomba kuwa nahitaji  kushiriki mazoezi ili  kuona utaratibu wenu  wa mazoezi mkoa  wa Iringa  basi akaniambia amka  asubuhi ili uone  sisi  tulivyofika mbali kweli nimeshuhudia na  nimejifunza  kitu ila  wakati nafanya mazoezi  kila nikimtazama mkuu wa  mkoa naona  bado anaendelea na mazoezi name  nikawa naona aibu ndio maana  nimevumilia hadi  mwisho kweli nawapongeza  sana kwa kweli mmefika mbali “

Mkuu  wa  wilaya ya  Iringa  Richard Kasesela  alisema  kuwa wananchi  wa mji  wa Irina  hasa Manispaa  ya Irina wamekuwa  wakijitoa  zaidi katika  ushiriki  wao kwenye mazoezi  hayo  na kuwa  kila jumamosi saa 12;00 asubuhi wananchi  wamekuwa  wakijitokeza  ofisi ya mkuu wa mkoa kwa akuanza mazoezi ya  kukimbia hadi uwanja  wa Samora  umbali wa kilomita 3  kutoka  ofisi ya  mkoa hadi uwanjani ambako  huko  hufanya mazoezi mbali mbali ya  viungo chini ya  wataalam .

Huku  mkuu  wa mkoa  wa Irina Amina Masenza alisema kuwa wembe  bado ni ule  ule katika mkoa wa Iringa hatapenda  kuona  washiriki wa mazoezi  wanapunguza zaidi atapenda kuona  wananchi  wengi  zaidi  wanajitokeza katika  uwanja  wa Samora kwa mazoezi .

Alisema  mkoa  wa Irina  umekuwa na utaratibu wa kufanya mazoezi kila jumamosi  na jumamosi  ya  mwisho  wa mwezi ni jumamosi ya Rais Dkt John Magufuli kwa maana ni  jumamosi ya  usafi  kitaifa na mkoa  wa Iringa  umekuwa  ukizingatia maagizo  yote  ya  viongozi wa  kitaifa .

 

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE