DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

April 21, 2017

KADUGUDA; TFF HAKUNA VIONGOZI WA SOKA

Jamal+Malinzi
Aliyekuwa katibu mkuu wa klabu ya Simba,Mwina Kaduguda amesema kwamba kwa sasa mpira wa miguu hapa nchini unaendeshwa na watu wasio na uelewa wa mchezo huo ndio maana mara kwa mara kunaibuka migogoro ambayo haina msingi.
Kaduguda ameshangazwa na yanayoendelea hivi sasa juu ya sakata la mchezaji wa timu ya Kagera Sugar Mohamed Fakh aliyecheza mechi zidi ya Simba akiwa na kadi tatu za njano baada ya kubainika na kamati ya masaa 72.
Hata hivyo alisema kwamba migogoro hiyo haitaweza kuisha endapo kama viongozi wanaongoza mpira wataendelea kuwa walewale wa siku zote ambao kiuhalisia hawana hadhi ya kuongoza mpira wa miguu.

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE