DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

April 1, 2017

JENGO HILI LA HALMASHAURI YA IRINGA NI JIPU

baadhi ya mbao za fishabody katika jengo la Halmashauri ya Iringa DC zikiwa mbioni kudondoka kutokana na uchakavu japo jengo hilo lina wapangaji na kila mlango hutozwa kati 350000  ila hali ya jengo ndio hivyo tena 
Mkazi wa Manispaa ya Iringa akipita kando ya jengo la Halmashauri ya Iringa ujenzi wake umekuwa ukinyoshewa vidole kutokana na ujenzi wa jengo hilo ambalo lilikamilika mwaka 2011 ila kutokana na kuwepo kwa kijiharufu cha ufisadi hadi leo hakuna jiwe la msingi wala uzinduzi au kiongozi yeyote kuonyeshwa au kutembelea mradi huu ulioteketeza zaidi ya Tsh milioni 400 za walipa kodi japo BOQ yake ilikuwa ni kujengwa ghorofa nitaendelea kufukua makaburi 


0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE