DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

March 7, 2017

WAZIRI WA ELIMU PROF. NDALICHAKO AZINDUA BODI MPYA YA MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA (TEA)

1
Waziri wa Elimu Sayansi na Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako (kulia) akielekea kwenye ukumbi kwaajili ya kuzindua Bodi mpya ya Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA) leo jijini Dar es Salaam (kushoto) Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA ) Graceana Shirima .
2
Wajumbe wa Bodi ya Elimu Tanzania (TEA) wakiwa wamejipanga kumpokea mgeni rasmi Waziri wa Elimu Sayansi na Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako wakati wa uzinduzi wa Bodi mpya ya Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA) leo jijini Dar es Salaam.
3
Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA)  Profesa. Maurice  Mbago akizungumza.
4
Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA ) Graceana Shirima  akizungumza wakati wa uzinduzi huo.
5
Waziri wa Elimu Sayansi na Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako akizungumza na wajumbe wa Bodi mpya ya Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA) leo Jijini Dar es Salaam wakati akizindua Bodi hiyo mpya (kulia) Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA ), Graceana Shirima na kushoto Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA)  Profesa. Maurice  Mbago
6
Waziri wa Elimu Sayansi na Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako (kushoto) akimkabidhi Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA)  Profesa. Maurice  Mbago mwongozo wa kutekeleza majukumu ya bodi  mpya.
7 8 9
Wajumbe wa Bodi ya Elimu Tanzania (TEA) pamoja na watendaji wa Mamlaka hiyo wakishuhudia uzinduzi huo.
10 11
Waziri wa Elimu Sayansi na Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako  akiwa kwenye picha ya pamoja na Wajumbe wa Bodi ya Elimu Tanzania (TEA) pamoja na watendaji wa Mamlaka hiyo.

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE