March 13, 2017

MVUA KUBWA YALETA SHIDA DAR


Imeelezwa kuwa mvua kubwa inayoendelea kunyesha jijini Dar inaweza sababisha ubovu wa miundo mbinu kama ilivyotokea mwaka 2015 kama picha hiyo juu inavyoonyesha eneo hili

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE