March 9, 2017

MAHAKAMA YAJIDHATITI KUTOA HUDUMA BORA ZA KISHERIA

MAHA
Kaimu Jaji Mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Prof. Ibrahim Juma(Mwenye shat ijeupe) akifuatilia Mada kuhusu Mpango Makakati wa Miaka Mitano wa Mahakama ya Tanzania pamoja na Maboresho ya Mahakama iliyokuwa ikitolewa leo na Mratibu wa Kitengo cha Usimamizi wa Maboresho ya Mahahakama ya Tanzania (Judiciary Delivery Unit-JDU) jijini Dar es Salaam
MAHA 1
Mtendaji Mkuu wa Mahakama ya Tanzania, Ndg. Hussein Kattanga akifafanua jambo kuhusu Mada ya Maboresho ya Mahakama ya Tanzania iliyokuwa ikitolewa na Mratibu wa Kitengo cha Usimamizi wa Maboresho ya Mahakama ya Tanzania (Judiciary Delivery Unit) leo jijini Dar es Salaam
MAHA 2
Wajumbe wa Kitengo cha Usimamizi wa Maboresho ya Mahakama ya Tanzania (Judiciary Delivery Unit) wakiwa na Kaimu Jaji Mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Prof. Ibrahim Juma(mwenyeshatijeupe) kwa ajili ya kutoa taarifa za Maendeleo ya Maboresho ya Mahakama
MAHA 3
Mratibu wa Kitengo cha Usimamizi wa Maboresho ya Mahakama ya Tanzania (Judiciary Delivery Unit) Mhe. Zahara Maruma (mwenyemiwani) akimuelezea Kaimu Jaji Mkuu waTanzania Mheshimiwa Prof. Ibrahim Juma(hayupo Pichani) Maendeleo ya Maboresho ya Mahakama leo jijini Dar es Salaam
PICHA NA LYDIA CHURI WA MAHAKAMA YA TANZANIA

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE