March 7, 2017

HAPA KAZI TU

Mzee  wa  miaka  80 mkazi  wa  kijiji  cha  Kidabaga  wilaya ya Kilolo  mkoani Iringa akitoka  shamba  huku akiwa amebeba mzigo  mkubwa wa  kuni

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE