DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

March 9, 2017

DIWANI CHADEMA ASIYEJUA KUSOMA KATA YA BOMA MAFINGA YAMKUTA MAPYA

Wataka  kujua kilichomkuta diwani huyo wa Chadema kata ya Boma Mafinga wilaya ya Mufindi mkoa wa Iringa  endelea kutembelea mtandao huu

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE