March 12, 2017

TAZAMA PICHA ZA MATUKIO MBALIMBALI ZA TUKIO LA MKUTANO MKUU MAALUM WA CCM,ULIOFANYIKA LEO MJINI DODOMA


Wajumbe wa mkutano mkuu toka , Iringa wakiongozwa na mwenyekiti wa uwt Mufindi Marcelina Mkini kushoto wakiwa nje ya ofisi kuu ya Ccm Dodoma
Wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM taifa kutoka uliokuwa mkoa wa Jesca Msambatavangu wakiwa na mchumi wa mkoa Lazaro Manila aliyevaa kiraia leo mjini Dodoma
Wajumbe   wa  mkutano  mkuu  wa  CCM kutoka  mkoa  wa Iringa  wakiwa ndani ya  ukumbi  kutoka  kushoto ni Salim Asas na Frederick  Mwakalebela  ambae  aligombea ubunge  jimbo la Iringa  mjini uchaguzi uliopita na kutokana na hujuma za  wasaliti wa CCM alianguka
Wajumbe wa  mkutano huo  Daud Yassin na Salim  Asas  wakiwa katika  picha ya  pamoja mjini  Dodoma
Wanahabari wa  vyombo mbali  mbali  wakirusha mubashara  matukio ya  mkutano huo

Hussen Bashe  kushoto  akiwasili  ukumbini

Mwenyekiti wa CCM Taifa na Rais wa Jamhuri wa Tanzania, Dk. Joseph Magufuli akiwahutubia wajumbe wapatao 2356,ambapo walipaswa kuwa wajumbe 2380 mkutano Mkuu Maalum wa CCM ambao ulikuwa una lengo kuu la kufanya baadhi ya mabadiliko ndani ya Katiba,ambayo yamepitishwa kwa asilimia 100 na wajumbe hao waliohuhudria mkutano huo.
Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana akizungumza mambo mbalimbali mbele ya wajumbe waliohudhuria katika Mkutano Mkuu Maalum mjini Dodoma.
 Baadhi ya Wajumbe wa Mkutano Mkuu Maalum wa CCM wakiburudika kwa shangwe na vifijo kutoka kikundi cha TOT Plus kabla ya kuanza mkutano huo ndani ya Ukumbi wa Kikwete mjini Dodoma.
  Baadhi ya Wajumbe wa mkutano mkuu Maalum wa CCM wakishangilia kwa shangwe huku wakiwa na mabango yao yakionesha mikoa wanayoiwakilisha.

 Malkia wa mipasho Afrika Mashariki Khadija Kopa akitunbuiza pamoja na bendi ya TOT kwenye mkutano huo.
  Baadhi ya Wajumbe wa mkutsno mkuu wa CCM wakishangilia kwa shangwe huku wakiwa na mabango yao yakionesha mikoa wanayoiwakilisha.

  Malkia wa mipasho Afrika Mashariki Khadija Kopa akitunbuiza pamoja na bendi ya TOT

 Sehemu ya baadhi ya wajumbe wa mkutano Mkuu Maalum wa CCM wakiwa tayari ukumbini wakisubiri kuanza kwa mkutano huo. 
  Sehemu ya baadhi ya wajumbe wa mkutano huo pamoja na wageni waalikwa 

 Sehemu ya baadhi ya wajumbe wa mkutano huo pamoja na wageni waalikwa 
 Mwenyekiti wa CCM Taifa na Rais wa Jamhuri wa Tanzania, Dk. Joseph Magufuli akisalimiana na Waziri Mkuu Mh. Kasim Majalia wakati akiwasili katika ukumbi wa mkutano mkuu wa CCM, Mjini Dodoma
 Mwenyekiti wa CCM Taifa na Rais wa Jamhuri wa Tanzania, Dk. Joseph Magufuli akisalimiana na Rais Mstaafu wa awamu ya nne, Dk. Jakaya Kikwete wakati akiwasili katika ukumbi wa mkutano mkuu wa CCM, Mjini Dodoma
Wake za viongozi,pichani kulia ni Mama Janeth Magufuli pamoja na Mama Mwema Shein wakijadiliana jambo kabla ya Mkutano Mkuu Maalum kuanza mapema leo katika ukumbi wa Kikwete,mjini Dodoma.

 Baadhi ya Wake za viongozi mbalimbali wakifuatilia mkutano huo
  Mwenyekiti wa CCM Taifa na Rais wa Jamhuri wa Tanzania, Dk. Joseph Magufuli akiwa pamoja na viongozi wengine wastaafu wa Serikali na kichama walipowasili kwenye ukumbi wa mkutano na kukaribishwa na wajumbe.
 Baadhi ya wajumbe wa Mkutano Mkuu kutoka mkoa wa Tanga wakifuatia yaliyokuwa yakijiri ukumbi humo.
  Baadhi ya wajumbe wa Mkutano Mkuu Maalum wa CCM kutoka mkoa wa Lindi. Kulia ni Mbunge wa kuteuliwa Mama Salma Kikwete akiwa pamoja na Mbunge wa Mtama, Mh. Nape Nnauye wakifuatilia mkutano huo
 Sehemu ya wajumbe hao wakifuatilia Hotuba ya Mwenyekiti wa CCM Taifa na Rais wa Jamhuri wa Tanzania, Dk. Joseph Magufuli (Hayupo pichani)
 Mwenyekiti wa CCM Taifa na Rais wa Jamhuri wa Tanzania, Dk. Joseph Magufuli akihutubia mkutano huo
 Kikundi cha ngoma za kabila la Wagogo, Majeleko wakitoa burudani katika mkutano huo
 






 Mabalozi na wawakilishi kutoka sehemu mbalimbali  ndani na nje ya nchi wakiwa wamehudhuria Mkutano Mkuu Maalum wa CCM,mjini Dodoma.




















Rais  wa Zanzibar Dkt  Shein akisalimiana na mwenyekiti  wa  CCM Taifa  Rais Dkt  Mafuguli


























Wanahabari wakiwa  kazini






Burudani  zikiendelea  ndani ya  ukumbi(picha  na Michuzi Blog na MatukiodaimaBlog)

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE