February 19, 2017

UVUNJAJI WA SHERIA

Mkuu  wa   polisi  wilaya ya  Kilolo mkoani  Iringa akimhoji  mwendesha  boda  boda ambaye  alivunja  sharia  kwa  kuendesha chombo  hicho  bila kofia  ngumu huku namba ya  usajili ya  pikipiki  hiyo ikiwa  imegeuzwa kama  inavyoonekana picha na matukiodaimaBlog

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE