DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

February 7, 2017

IRINGA WAANZA OPARESHENI YA KUUA MBWA

wananchi  wa Manispaa ya  Iringa  eneo la Kitimoto vibanda vya  CCM mkoa  wakitazama mbwa aliyeuwawa  kwa risasi leo  wakati wa oparesheni ya  kuua mbwa wanaozurula ovyo
Mzee mtalam wa  kuua mbwa  akichungulia mbwa  kabla ya  kupiga risasi  ukitaka stori kamili endeleo kubaki hapa

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE