DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

November 3, 2016

WANANCHI IRINGA MJINI WAHOJI MWEKEZAJI BUSTANI YA MANISPAA KUUZA POMBE

Image result for Dc Iringa
Dc Iringa


Baadhi  ya  wananchi  wa Manispaa ya  Iringa  wameitaka  serikali ya  wilaya  ya Iringa  kuchunguza mkataba  wa  mwekezaji wa Bustani ya Manispaa ya  Iringa ambae  amekuwa akiuza  pombe kali katika eneo  hilo kinyume na mkabata wake.

wakizungumza na mtandao  huu wa matukiodaimaBlog  wananchi hao  wametaka kujua uhalali wa Manispaa ya  Iringa  kuruhusu mwekezaji  huyo  kufanya biashara ya pombe katika  eneo hilo ambalo  kimsingi si  sahihi .

Jitihada za  kumtafuta mwekezaji na uongozi wa Manispaa ya  Iringa  zinaendelea 


0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE