DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

October 6, 2016

TUMIA UNGA SAFI WA M.J SUPER SEMBE TOKA IRINGA

UNGA  WA  M.J SUPER  SEM,BE NI  UNGA  SAFI  WA MAHINDI  UNATENGENEZWA MJINI IRINGA NA UNAPATIKANA NCHI  NZIMA KWA VIPIMO  TOFAUTI  TOFAUTI  KUANZIA  KG 15  UNAUZWA KWA  BEI  YA  CHINI  ZAIDI  KULIKO UNGA  MWINGINE  KWA MAWASILIANO PIGA  SIMU 0712161185 AU 0754825718 
TUNAUZA KWA  BEI YA JUMLA NA REJA  REJA KARIBU  LEO  TUMIA  UNGA  WA  M.J SUPER  SEMBE  UONE  TOFAUTI   YETU NA  WAO

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE