DOWNLOAD MATUKIO DAIMA APP HAPA

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.matukiodaima

October 13, 2016

LASWA WATOA MAFUNZO YA KISHERIA KWA MADIWANI KILOLO

Mkurugenzi wa  asasi  ya msaada  wa  kisheria  ya  LASWA mkoa  wa Iringa Francis Mwilafi  akizungumza  wakati wa uzinduzi wawa mradi wa  kuimarisha huduma ya  wasaidizi  wa   kisheria kwa ajili ya kuboresha upatikanaji  wa haki  kwa  wote  hasa  akina mama wajawazito na  watoto,warsha  iliyoshirikisha madiwani na watendaji  wote  wa kata  za  wilaya ya  Kilolo ,kulia ni meneja wa LASWA Oscar Lawa
Katibu  tawala wa wilaya ya  Kilolo Yusuph Msawanga  akizindua   wa mradi wa  kuimarisha huduma ya  wasaidizi  wa   kisheria kwa ajili ya kuboresha upatikanaji  wa haki  kwa  wote  hasa  akina mama wajawazito na  watoto

Madiwani  wa Halmashauri ya  Kilolo  wakiwa katika  picha ya pamoja na mgeni rasmi katibu tawala wa Kilolo Yusuph Msawanga  wa  nne  kutoka  kulia mara  baada ya uzinduzi  wa mradi wa  kuimarisha huduma ya  wasaidizi  wa   kisheria kwa ajili ya kuboresha upatikanaji  wa haki  kwa  wote  hasa  akina mama wajawazito na  watoto
Mkurugenzi wa Laswa  akieleza  lengo la mradi  huo
Watendaji wa kata  zote za Kilolo  wakiwa katika picha ya pamoja na mgeni rasmi  katibu tawala wilaya ya  Kilolo





Katibu  tawala  wa wilaya ya  Kilolo mkoani Iringa Yusuph Msawanga  (wa  nne kulia waliokaa) akiwa na mkurugenzi  wa asasi  isiyo ya  kiserikali inayojihusisha na huduma ya msaada wa  kisheria  wa bure kwa  wananchi mkoani Iringa Francis Mwilafi kushoto  kwake na baadhi ya  wafanykazi wa  LASWA na madiwani mara  baada ya uzinduzi  wa mradi wa  kuimarisha huduma ya  wasaidizi  wa   kisheria kwa ajili ya kuboresha upatikanaji  wa haki  kwa  wote  hasa  akina mama wajawazito na  watoto  

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE