LIPIA MAJI KWA MITA YA LUKU

LIPIA  MAJI KWA  MITA  YA  LUKU

URITHI PEKEE NI ELIMU SIO MALI

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

November 19, 2012

MARUFUKU MIFUGO KUINGIA MJINI IRINGA

Mifugo  ikichungwa katika kati ya mji  wa Iringa pamoja na kuwepo kwa sheria  inayozuia mifugo  kuingia mjini

No comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE