December 14, 2011

MATOKEO YA DARASA LA SABA KUTANGAZWA LEO

SHAUKU ya wanafumzi waliofanya mtihani wa darasa la Saba mwaka huu kutaka kujua walichopanda kwa miaka 7 kujulikana Leo ambapo matokeo ya mtihani wa Taifa wa darasa la saba Kutangazwa rasimi.

Mtandao huu wa www.francisgodwin.blogspot.com utakuunganisha moja kwa moja na zoezi Hilo la utangazaji wa matokeo hayo kwa wanafunzi wa mkoa wa Iringa.
Share this article :

0 Maoni:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE

 
Mzee wa matukio daima © Copyright 2014. All Rights Reserved.

Powered by Mkami Jr.
imagem-logoRudi Juu