July 31, 2011

'LIVE" HAFLA YA KUWAPONGEZA WANAMICHEZO MASHULENI MCHANA HUU IRINGA

katibu tawala wa mkoa wa Iringa Getrude Mpaka akipiga mpira kuzindua mchezo wa kirafiki kati ya timu ya shule ya viziwi Iringa na lugalo sekondari mchezo uliomalizika bila kufungana
Wanafunzi wenye matatizo ya kusikia (viziwi) wakipongezanaHawa ndio walioufanya mkoa wa Iringa kushika nafasi ya tatu katika mashindano ya UMISETA na UMITASHUTA
Mgeni rasmi katiwa tawala wa mkoa wa Iringa Bi.Getrude MPaka akiwapongeza wachezaji wa timu ya Viziwi mkoa wa Iringa kwa kuwa mabingwa wa Taifa
Ras Iringa akiwa katika picha ya pamoja na wachezaji wa timu ya Lugalo Sec kabla ya mchezo wao wa kirafiki na shule ya viziwi Iringa

0 comments:

Post a Comment

AHSANTE KWA KUENDELEA KUPATA HUDUMA ZETU PIA KUJITANGAZA NASI IWAPO UNAHABARI AMA TANGAZO WASILIANA NASI 0754 026299 Email . fgodwin94@gmail.com , ANGALIZO KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA ILI KUEPUSHA MAKWAZO KWA MWINGINE